kowa
tsaya
iso
  • shafi_banner

Gabatarwa zuwa Kayan Aikin Kaya-1

A cikin 'yan shekarun nan, tare da haɓakar tattalin arzikin ƙasa da inganta rayuwar jama'a, bukatun jama'a na kasuwannin masaku sun zama masu buƙata. A cikin fuskantar kasuwar da ake ƙara buƙata, masana'anta na kayan aiki sun karɓa sannu a hankali kuma sun zama sananne. Don haka, menene masana'anta na kayan aiki? Yau bari muyi magana akai.

Fabric mai aiki
Kawai magana, yana saduwa da daban-daban aikin bukatun abokan ciniki don yadudduka, ciki har da: antibacterial, anti-mite, uku-hujja, anti-ultraviolet, da dai sauransu Wadannan yadudduka ana amfani da mafi yawa a waje yadudduka, uwaye da jarirai yadudduka, gida yadudduka da sauran. filayen masana'anta.

zxvas
savs

Fasahar rigakafin ƙwayoyin cuta ta Silvadur:
Sarrafa wari
Smart Fresh Antibacterial Technology yana ba da sabo na yau da kullun kuma yana hana ƙwayoyin cuta marasa daɗi masu haifar da wari akan saman masana'anta. Lokacin da kwayoyin da ke haifar da wari suka haɗu da yadudduka da aka yi musu magani, Tsarin Isar da Hankali na Silvadur yana ba da ions na azurfa zuwa saman masana'anta, don kiyaye abubuwan da aka dade da su ko da bayan wankewa.

Antibacterial mai dorewa
Ko da fiye da sau 50 na wanke-wanke, har yanzu yana kula da aikin da ya dace kuma adadin ƙwayoyin cuta ya wuce 99%, kuma ba zai fado ba ko ragewa daga saman masana'anta a ƙarƙashin yanayin zafi ko amfani da bleach, kuma ba zai shuɗe ba.
Kariyar Fabric
Silvadur yana ba da kariya mai tsafta na ban mamaki don yadudduka, kuma baya narkewa kuma ba zai haifar da haushi ga fatar ɗan adam ba. Zai iya samun cikakkiyar kariya daga ƙwayoyin cuta da wari akan yadudduka. Babu buƙatar yin wanka da yawa, zai iya jinkirta samuwar biofilms akan yadudduka don tsawaita rayuwar masana'anta. Don yadudduka, buƙatun aminci suna da inganci, don haka samun damar yin amfani da fasaha har yanzu yana da tsauri. Takaddun shaida na aminci guda biyar na Silvadurtm sun tabbatar da cewa masana'anta na kashe ƙwayoyin cuta na iya biyan mafi tsananin buƙatu ko da yaushe da kuma inda ake sayar da su. Lokacin zabar mafita na masana'anta na aiki, kowa dole ne ya fahimci aminci, wanda shine rayuwar samfurin.

Sau da yawa ana tabo tufafi da tabo waɗanda ke da wahalar cirewa ba da gangan ba. Ƙarshe mai sauƙi don cirewa yana rage tallan tabo a kan yadudduka, yana rage alamun tabo, inganta aikin cire tabo kuma yana dadewa, kuma yana sa tufafi su zama sababbi na dogon lokaci.

B. Anti-alama masana'anta
Don yadudduka waɗanda ke da sauƙin ƙyalli kuma suna da wuyar ƙarfe yayin amfani ko bayan wankewa, maimaita gyaran ƙarfe yana da matsala kuma yana rage rayuwar sabis na tufafi. Me ya sa ba za a nemi tuntuɓar resins masu jure wa wrinkle-free na formaldehyde waɗanda ke dawo da ƙwanƙwasa, yadudduka masu sauƙin kulawa bayan wanke gida ba tare da guga ba.

Babban fasahar fasaha na formaldehyde-free anti-wrinkle resin ba zai iya biyan bukatun anti-wrinkle kawai ba, amma kuma yayi la'akari da kare muhalli da lafiya, don masu amfani su ji daɗin kyakkyawar taɓawa kuma su guje wa matsala na kula da masana'anta.

A cikin yanayin bushewa a cikin kaka da hunturu, jiki yana saurin samun wutar lantarki mai jujjuyawa tare da matsattsun tufafi, musamman idan ya haɗu da yadudduka mai ɗauke da polyester. Bayan anti-static karewa na polyester masana'anta, zai iya rage juriya juriya ko surface resistivity na masana'anta don hanzarta yayyo na a tsaye wutar lantarki, kawar da matsalar a tsaye wutar lantarki, da kuma inganta sawa dadi na masu amfani da samfurin.

C. Yadudduka mai laushi
A lokacin bazara da lokacin rani, yanayin yana da ɗanɗano da sultry, kuma mutane suna da sauƙin gumi. Tufafi na kusa yana buƙatar biyan buƙatun saurin ƙafewar gumi da bushewar fata da sauri. Wicking danshi zabi ne mai kyau don wannan manufar. Yadin da aka yi da danshi yana sa fata ta sami daɗi ta hanyar shafa gumi yadda ya kamata don ƙafewa. Yana ba ku kwanciyar hankali a wasanni.

savxvz
wfqwf

D. Uku-hujja masana'anta
Yadudduka da aka yi amfani da su ta hanyar tabbatarwa guda uku suna da ayyuka na hana ruwa, mai hana ruwa, hana lalata da sauƙi. Don tufafi na waje, rumfa, laima, takalma, da dai sauransu, bai dace ba don rarrabawa da tsaftacewa a lokacin amfani. Tabon gumi, tabo na ruwa, tabon mai, tabo, da sauransu. sun mamaye masana'anta kuma a ƙarshe sun shiga cikin Layer na ciki, yana shafar jin daɗin amfani. Sabili da haka, ƙayyadaddun shaida guda uku a cikin irin waɗannan yadudduka na iya inganta jin daɗin amfani.

E. Yadudduka mai ɗaukar wuta
Ƙarewar ƙarancin harshen wuta mara ɗorewa:
Muna da matukar inganci da tattalin arziƙin harshen wuta, tsari mai sauƙi da haɓaka mai kyau, wanda ya dace da nau'ikan fiber iri-iri, tasirin wutan wuta ba ya dawwama, amma yana da tsayayya ga bushewa bushewa.

Ƙarƙashin ƙarancin harshen wuta mai ɗorewa:
Ƙunƙarar harshen wuta mai ɗorewa, na iya saduwa da ƙa'idodin dokokin kayan gida na Biritaniya BS5852 PART0,1&5, ko kuma daidai da BSEN1021.

Ƙarƙashin ƙarewar harshen wuta:
Auduga ko filayen cellulose waɗanda ke buƙatar wankewa akai-akai za a iya bi da su tare da ƙarewar wuta mai ɗorewa, wanda zai iya riƙe tasirin wuta ko da bayan an maimaita wankewa a zafin jiki.

Bukatun musamman na masana'antu daban-daban
Abubuwan buƙatu na musamman don masana'antar kiwon lafiya da masana'antar kiwon lafiya: mai sauƙin lalata, hana ruwa, ƙwayoyin cuta, rigakafin barasa, anti-jini, anti-static.
Bukatu na musamman don cin abinci da masana'antar abinci: mai sauƙin lalata.
Abubuwan buƙatu na musamman don tufafin aikin lantarki: sauƙi don lalatawa, anti-static


Lokacin aikawa: Mayu-27-2022